Kuna da tambaya?Ayi mana waya:+86 13660586769

IPhone 12, iPhone 12 Pro Teardown Daga iFixit yana Nuna iri ɗaya da batura waɗanda za'a iya musanya da juna

1

Cikakkun bayanan farko na iPhone 12 da iPhone 12 Pro suna nan bisa hukuma daga iFixit kuma idan kuna son kusancin abubuwan cikin gida, wannan shine wurin zama.Dangane da binciken da aka jera daga tsarin rarrabawa, an gano cewa Apple yana amfani da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan biyu yayin da yake farashin su daban.Anan ga ƙarin cikakkun bayanai game da ainihin abin da muke nufi da hakan.

Dukansu iPhone 12 da iPhone 12 Pro Suna Samun Makin Gyarawa na 6 cikin 10, Tare da Tsarin Rushewar Kasa da Wuya fiye da Sauran Wayoyin hannu

Yana kama da girman nunin 6.1-inch ba shine kawai abin da Apple ya yanke shawarar ci gaba da daidaitawa tsakanin iPhone 12 da iPhone 12 Pro ba.Kodayake iFixit teardown yana bayyana wasu canje-canje kamar girman Injin Taptic da ƙarin kyamarar haɗe tare da rukunin LiDAR akan iPhone 12 Pro, akwai wasu abubuwan da za'a iya canzawa don samfuran biyu.Misali, duka iPhone 12 da iPhone 12 Pro suna da batir 2815mAh iri ɗaya, da nuni iri ɗaya.

2

Wannan yana nufin cewa a zahiri zaku iya amfani da nunin iPhone 12 don maye gurbin data kasance akan iPhone 12 Pro, kodayake ido mai hankali na iya lura da wasu bambance-bambance kamar matakan haske.Tun da duka nau'ikan biyu suna wasa allon OLED, yana da matukar wuya masu amfani za su lura da wannan canjin idan ya taɓa zuwa hakan.Bugu da ƙari, tun da iPhone 12 yana amfani da kyamarar farko ta biyu maimakon ƙirar firikwensin sau uku a kan iPhone 12 Pro, Apple ya yanke shawarar cika sauran sarari da filastik.

3

Duban kamanceceniya, idan Apple yana so, da zai iya ba wa iPhone 12 damar yin amfani da ruwan tabarau na telephoto shima, amma hakan kuma yana nufin ana buƙatar ƙara farashin.Gabaɗaya, iFixit ya ba wa duka iPhone 12 da iPhone 12 Pro ƙimar gyarawa na 6 cikin 10. Bari mu fuskanci gaskiya;hakan ya fi abin da aka samu ta na’urori daban-daban da iFixit ya ruguje, duk da cewa har yanzu masanan na kokawa kan yadda Apple ke amfani da sukullun, tare da yin amfani da kariya daga ruwa a wuraren da zai kawo wahala ga gyara.

4

Shin kuna tsammanin abin mamaki ne don ganin sassan da za'a iya canzawa akan samfuran biyu ko kuna tsammanin yakamata Apple ya ɗan bambanta tsakanin iPhone 12 da iPhone 12 Pro?Faɗa mana ƙasa a cikin sharhi.Idan kuna son kallon gabaɗayan teardown, zaku iya ziyartar hanyar haɗin yanar gizon da ke ƙasa ko duba bidiyon aiwatar da rarrabuwar su kai tsaye.

Tunani Na Karshe

Nuni da maye gurbin baturi sun kasance fifiko a cikin sabon ƙirar iPhones.

Yawancin sauran mahimman abubuwan haɗin gwiwa na zamani ne kuma masu sauƙin shiga ko musanya su.

Amfani mai sassaucin ra'ayi na skru ya fi dacewa don manne-amma dole ne ku kiyaye su duka, kuma ku fitar da direbobinku na musamman (pentalobe, tri-point, da tsayawa) ban da ma'aunin Phillips.

Ƙarfafa matakan hana ruwa yana dagula wasu gyare-gyare, amma yana sa gyara lalacewar ruwa mai wahala ya yi ƙasa da ƙasa.

Gilashin gaba da baya yana ninka yuwuwar lalacewa - kuma idan gilashin baya ya karye, zaku cire kowane sashi kuma maye gurbin duka chassis.

Source News: iFixit

 

 


Lokacin aikawa: Oktoba-29-2020